Hiển thị 1–12 của 67 kết quả

-53%
Được xếp hạng 0 5 sao
Original price was: 66.000.000 đ.Current price is: 31.000.000 đ.
Được xếp hạng 0 5 sao
Đặc trưng  Converter Quang 04 RJ45 Tích hợp cùng một lúc 02 sản phẩm vào trong 01 sản phẩm Khoảng… Giá: Liên hệ
Được xếp hạng 0 5 sao
Đặc điểm kỹ thuật của Converter Quang 100M 60km Chuẩn tương thích: IEEE 802.3u, 100 Base-FX, 100 Base-TX, 100 BaseFx… Giá: Liên hệ
Được xếp hạng 0 5 sao
Converter Quang Gigabit với Chuẩn tương thích: IEEE 802.3, IEEE 802.3U, IEEE 802.3Z, 10/100/1000 BaseTx,1000Base-FX Ethernet  Giao tiếp quang: 1000MBase-Sx, Multimode, SC/UPC… Giá: Liên hệ
Được xếp hạng 0 5 sao
Converter Quang HT-6110SA-20F-3S với Tuân theo chuẩn IEEE 802.3u 100 BaseTx,100Base-FX Ethernet Kết nối : 1 cáp xoắn RJ 45(… Giá: Liên hệ
Được xếp hạng 0 5 sao
Đặc trưng của Converter Quang Singlemode, 20km  Tích hợp 02 trong 01 sản phẩ: HT-1F4T-20 = 01 converter quang +… Giá: Liên hệ
Được xếp hạng 0 5 sao
Đặc Trưng sản phẩm Converter Quang, 100M, SM 20km, HT-9110SA-20 Tương thích mạng thông dụng hiện nay Tốc độ tự… Giá: Liên hệ
Được xếp hạng 0 5 sao
Đặc trưng cơ bản Converter Quang WDM của HNT Nhỏ gọn, thiết kế compact Tương thích với điều kiện mạng… Giá: Liên hệ
-46%
Được xếp hạng 0 5 sao
Bán Dao cắt quang A7, loại 1 thao tác cắt, tuổi thọ lưỡi 72000 lần cắt, lưỡi cắt tự động… Original price was: 5.500.000 đ.Current price is: 2.990.000 đ.
-21%
Được xếp hạng 0 5 sao
Dao Cắt Quang A9+ , cắt sợi chính xác sai số 0.5độ, tuổi thọ lưỡi 48000 lần cắt, có hộp… Original price was: 3.500.000 đ.Current price is: 2.750.000 đ.
-13%
Được xếp hạng 0 5 sao
Dao Cắt Quang KL-23F, bàn cắt tự động reset, thân kim loại, lưỡi cắt 48000 lần cắt, chắc chắc, ổn… Original price was: 4.000.000 đ.Current price is: 3.500.000 đ.
-14%
Được xếp hạng 0 5 sao
Dao Cắt Quang MT-09, 1 thao tác cắt, thân nhôm cao cấp, chính xác cao, lưỡi chất lượng cao, chất… Original price was: 5.500.000 đ.Current price is: 4.750.000 đ.
Call
0933.668.915