Hiển thị tất cả 11 kết quả

Được xếp hạng 0 5 sao
Đặc trưng  Converter Quang 04 RJ45 Tích hợp cùng một lúc 02 sản phẩm vào trong 01 sản phẩm Khoảng… Giá: Liên hệ
Được xếp hạng 0 5 sao
Đặc điểm kỹ thuật của Converter Quang 100M 60km Chuẩn tương thích: IEEE 802.3u, 100 Base-FX, 100 Base-TX, 100 BaseFx… Giá: Liên hệ
Được xếp hạng 0 5 sao
Converter Quang Gigabit với Chuẩn tương thích: IEEE 802.3, IEEE 802.3U, IEEE 802.3Z, 10/100/1000 BaseTx,1000Base-FX Ethernet  Giao tiếp quang: 1000MBase-Sx, Multimode, SC/UPC… Giá: Liên hệ
Được xếp hạng 0 5 sao
Converter Quang HT-6110SA-20F-3S với Tuân theo chuẩn IEEE 802.3u 100 BaseTx,100Base-FX Ethernet Kết nối : 1 cáp xoắn RJ 45(… Giá: Liên hệ
Được xếp hạng 0 5 sao
Đặc trưng của Converter Quang Singlemode, 20km  Tích hợp 02 trong 01 sản phẩ: HT-1F4T-20 = 01 converter quang +… Giá: Liên hệ
Được xếp hạng 0 5 sao
Đặc Trưng sản phẩm Converter Quang, 100M, SM 20km, HT-9110SA-20 Tương thích mạng thông dụng hiện nay Tốc độ tự… Giá: Liên hệ
Được xếp hạng 0 5 sao
Đặc trưng cơ bản Converter Quang WDM của HNT Nhỏ gọn, thiết kế compact Tương thích với điều kiện mạng… Giá: Liên hệ
Được xếp hạng 0 5 sao
Đặc trưng sản phẩm Gigabit Converter Quang 02 SFP Linh hoạt lựa chọn Tích hợp 03 trong 01, vừa là… Giá: Liên hệ
-91%
Được xếp hạng 0 5 sao
Gigabit Converter Quang, Singlemode, 20km, Đầu kết nối loại RJ45, chuẩn tương thích: IEEE 802.3 10 Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3z… Original price was: 9.000.000 đ.Current price is: 800.000 đ.
Được xếp hạng 0 5 sao
 Đặc trưng sản phẩm Gigabit Converter Quang HT-G9110SA-60 Thiết kế cho môi trường sử dụng tại Việt nam. Chất lượng… Giá: Liên hệ
Được xếp hạng 0 5 sao
Nguồn Rack 14 Slot Cho Converter Quang Tương thích với tất cả các dòng converter quang dạng mini HT-611 series… Giá: Liên hệ

Converter quang chất lượng cao, hoạt động ổn định, loại gigabit, công nghiệp, 1 sợi, 2 sợi, loại gắn khung

Call
0933.668.915